หัวข้อ: Mv การประกวดสรภัญญะ ประจำปี 2550

นอนตื่นเอาซะปานนี่บ่เห็นหยังนำบ้านเผิ่นดอกผู้ข้าหนี่ ว่าสิถ่าหั่นหละ แต่เลิกงานมาง่วงขนาดหลับปานตาย อิอิ
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ต้องขออภัยมายังพี่น้องหลายๆ เด้อครับ เนื่องจากเกิดเหตุสุดวิสัยอิหลี

เพราะท่อส่งสัญญาณใยแก้วของ TOT ขาด เน็ตทีโอทีล่ม 50% ทั่วประเทศ รถขุดตัดเคเบิลใยแก้วขาด

จึงทำให้การถ่ายทอดสดมีปัญหา แต่ได้รับแแจ้งจากครูเทพ หว่าได้ทำการบันทึกวีดีโอไว้

เดี่ยวซินำมาให้เบิ่งย้อนหลังครับ โตผมเองกะเพิ่งเข้าเน็ตได้ตั้งแต่เช้ามานิ

ขออภัยหลายๆ เด้อพี่น้อง เหตุสุดวิสัยอิหลี
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ตอนนี่เบิ่งได้แล้วจ้า เสียงขาดๆ หายๆ แต่ปานนั่นกะขนคิงลุกเลย คึดฮอดบ้านเมืองอุดรเด้พี่น้อง
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา
    ตอนนี่เป็นจั่งได๋ครับ คนเข้าเบิ่งหลายครับ เสียงอาจขาดๆหายเด้อครับ แต่จั่งได๋กะสินำไฟล์ให้เบิ่งในบ้านมหาเฮานี่หละครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ผ่านไปได้ด้วยดีน้อครับครูเทพ โอ้บ่คึดหว่าอินเตอร์เน็ตซิมาสายขาดมื้องานเนาะ

ขนาดเตรียมการไว้อย่างคัก เอ่า..ปีหน้าเอาใหม่ เตรียมแผนสองไว้นำบาดนิ

ปีย่านได้ลงพื้นที่เองอยู่ดอกปีหน้า เตรียมโตเด้ออาวเซียง ซิพาไปเที่ยวอุดร
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ได้เสียครับท่าน...ป้าด บ่าวเซียงเป็นทีมงานถ่ายทอดสดไปลงพื้นที่อุดร ผู้สาวสิบ่อกรี๊ดดดด สลบติ๊ อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวเซียงน้อย
    ได้เสียครับท่าน...ป้าด บ่าวเซียงเป็นทีมงานถ่ายทอดสดไปลงพื้นที่อุดร ผู้สาวสิบ่อกรี๊ดดดด สลบติ๊ อิอิๆๆ
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม
    ปิดทำการถ่ายทอดสดตั้งแต่เวลานี้ ติดตามรับชมไฟล์วีดีโอ ได้ที่นี่

ซึ่งขณะนี้ทีมงานผู้ถ่ายทำรายการ กำลังทำการตัดต่อ
    http://www.gagashare.com/download/?file=15858650993409ไฟล์ซื่อ movie_001.wmv รหัส 1234

ไฟล์งานทอดเทียนพรรษาเด้อครับ โหลดไปเบิ่งก่อนอัฟบ่อได้ครับ
    อยู่ข้างบนนะครับ

ถ้ามาบอกล่วงหน้าแหน่เด้อครับ สิได้เฮ็ดเสื้อทีม บ้านมหา ดอดคอม ให้

อีกไฟล์เด้อครับ งานทอดเทียน

ไฟล์โหลด http://www.gagashare.com/download/?file=4367074363410 รหัส tepnakin

Tags for this Thread