หัวข้อ: แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB

แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB

บอกไว้ก่อนว่า สำหรับสมาชิกที่ใช้ E-mail ของ Gmail เท่านั้น

ให้กดปุ่ม Yes ซะ
    แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB

• และจะได้หน้าจอดังนี้

ให้กรอก username & password สำหรับ E-mail ของคุณ

• อ่านรายละเอียด และข้อตกลงก่อน

• ก็จะได้หน้าตาคล้ายๆ ภาพต่อไปนี้แหล่ะ ว่าแต่ วิธีใช้นั้น คงต้องมั่วๆ เองเด้อพี่น้อง

Re: แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB

นำมาทำที่เก็บเพลง .wma เป็นไง ตั้ง 100MB

555+

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB

แจ่มครับ....อัพเพลงสบายเลย 8)
    [wma=380,70]http://mahadotcom.googlepages.com/yingyong.wma[/wma]

โค้ด:
    แจ่มครับ....อัพเพลงสบายเลย 8)

[wma=380,70]http://mahadotcom.googlepages.com/yingyong.wma[/wma]
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ณ ที่แห่งนี้ คือแหล่งพัก พิง เวลายามยาก

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

เอิ๊กๆ ของเล่นใหม่ แม็กกี้เด้อ ..
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

veeda
    Guest

โอ้ชอบๆๆ ไว้เก็บพวกรูปโหลดมากมายไว้จะเก็บในเครื่องก็ใช้ยาก เล่นหลายที่ ที่ทำงาน ที่บ้าน ที่บ้านสอง (เอ๊ะยังไง) ^^

ไม่ลืมที่จะ ขอบคุณครับ ที่แนะนำ

adinant
    Guest

ดีคับดี applied and uploaded แล้ว ขอบุคณหลาย

Sodaza
    Guest

Re: แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -'๐'- บ่าวกันต์ ™
    นำมาทำที่เก็บเพลง .wma เป็นไง ตั้ง 100MB

555+
    wfhvp

ก็คงจะได้อยู่หรอกน่ะครับซัก 50-60 เพลงเป็นอย่างมากแต่ว่าความเสถียร นั้นซิครับมันไม่ ซัพพอตอิๆๆ

มีใครใช้ Gmail บ้างหนอ

ขอฟังเพลงม่วนๆ นำแน่เด้อ

คึดว่า บทความนี่ สิบ่มีประโยชน์สักเท่าได๋แหมะ

โพดแล่ว เอาไป เอามา ล่ะ เป็นที่เพิ่งทางด้านจิตใจ

ของไทบ้านเฮาซ่ำ

Re: แนะนำ: Google ให้พื้นที่ทำเว็บฟรี 100MB กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ``บ่าวกันต์``-เซอร์วิส
    ตามชื่อหัวข้อเลยครับ มันน่ากลัวมากที่ถาม เพราะว่า Server ของ Google
    ไม่ใช่เหมือนกับคอมพิวเตอร์ที่เราเล่นกันธรรมดานะครับ มันสูงมากๆๆๆๆ อยากรู้ Spect เหรอครับ
    ลองไปดูสิครับ ว่า Server เขา ใหญ่จริงๆ

• 719 แร็ก
    • Server 63,272 เครื่อง
    • CPU 126,544 ตัว
    • หน่วยประมวลผล ความเร็ว 253,088 GHz
    • แรม 126,544 GB
    • ฮารด์ดิสก์ 5,062 TB (1 TB = 1,024 Gb) หรือ 5,185,488 GB

Server Down ให้รู้ไป

อ่านข้อมูลเพิ่มเติม ที่นี่

adinant
    Guest

ป้ดสิโท้ Google

Tags for this Thread