8)
Internet Download Manager ตั้งแต่ version 5.11 build 8 เป็นต้นไป
สามารถ download ไฟล์video จาก YouTube และ ผู้ให้บริการอื่นๆ ได้เป็นอย่างดีครับ

Download"Clip" จาก YouTube ด้วย IDM 5.11

ผมจะลองดูด clip หนังสยองขวัญ"Hostel 2"จาก YouTube นะครับ

Download"Clip" จาก YouTube ด้วย IDM 5.11

นี่ละครับ download manager ที่เราคุ้นเคย

หลังจากปล่อยให้ เครื่องของเราติดต่อกับ server ปลายทางสักพัก จึงกด
click ขวาให้เห็น menu ดังรูปนะครับ

กำลังทำงานให้เราอยู่

สังเกตว่าให้ประสิทธิภาพดีมากๆ ลองดูสิครับ

:)