หัวข้อ: ลูก...พ่อเขาท้องอืดลูกนะ

สะเราะกราว
    Guest

ลูก...พ่อเขาท้องอืดลูกนะ

มีสามีภรรยาคู่หนึ่ง มีลูกด้วยกัน1 คนอายุ6ขวบ
    เหตุมาเกิดในคืนหนึ่ง
    "ซึ่งสามีภรรยากำลังปฎิบัติงานในรอบดึกหรือว่าทำโอนั้นแหละประมาณเที่ยงคืน
    ลูกชายตัวดีก็ดันตืนมาเจอพอดี" กำลังควบพอดี " ลูก " แม่...แม่ทำรัยนะ..
    คุณแม่ตกใจใหญ่เลย!.."แม่ " เอ่อ..เอ่ออคือ...คือแม่กำลังไล่ลมให้คุณพ่อนะ..พ่อเขาท้องอืดนนะ.....ลูกนอนเหอะ..."ลูก" แม่.ไม่ต้องไล่ลมออกหรอก...ก็เมื่อเช้าที่แม่ออกไปทำงานก่อนพ่อนะ...ผมเห็น..พี่แจ๋ว(คนใช้)เขาเป่าลมเข้าท้องคุณพ่ออยู่...End..

****ปล..แค่ขำๆๆนะครับ..อย่าคิดมาก

khwan16
    Guest
    ดีครับผมชอบแบบขำๆ