ผมลง Windows XP ใหม่แล้ว ข้อความแสดงด้านบน System Tray ผมหายไปอ่ะครับ ทำงัยดีครับ อย่างเช่นว่า ผมเสียบ Flash Drive พอใช้งานเสร็จแล้วก็ Safely Remove Program ที่ system tray ก็ทำงานปกติครับ แต่ว่าไม่มีข้อความด้านบนขึ้นเหนือ ไอคอนครับ ผมควรทำงัยดีครับ
หรือ การทำงานอย่างอื่น เช่น เวลา เชื่อมต่อ Internet , update Anti virus กรอบนี้มันก็ไม่ขึ้นครับผม..... โดยปกติจะมีข้อความขึ้นโชว์

มีปัญหาหลังการติดตั้ง WinXPSP2 พี่พี่ช่วยทีครับ เรื่อง System Tray

ภาพด้านล่างเป็นรูปปกติ
มีปัญหาหลังการติดตั้ง WinXPSP2 พี่พี่ช่วยทีครับ เรื่อง System Tray

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม สำหรับคำตอบ....
8)