"""ขำ ๆๆ นะครับ แก้เครียด"""
โค้ด:
10 อันดับ ผู้ชายเสียเปรียบผู้หญิง
อันดับ 1
ผู้หญิงหอมแก้มกัน : ดูน่ารัก
ผู้ชายหอมแก้มกัน : อืยยย...หวาดเสียว ขนลุ

อันดับ 2
ผู้หญิงใส่กางเกงฟิตๆ : น่ามองจิงๆ น่าชม
ผู้ชายใส่กางเกงฟิตๆ : แหยะ! จะอ้วก

อันดับ 3
ผู้หญิงตบผู้ชาย : ป้องกันตัว หรือ "สุดจะทน"
ผู้ชายตบผู้หญิง : คุณหน้าตัวเมีย!

อันดับ 4
ผู้หญิงร้องไห้ : ดูน่าสงสาร
ผู้ชายร้องไห้ : ปลาซิว

อันดับ 5
ผู้หญิงเป็นเพื่อนกัน ดูแลห่วงใยเอาใจใส่กัน : ดูน่ารักดี สดชื่น
ผู้ชายเป็นเพื่อนกัน ดูแลห่วงใยเอาใจใส่กัน : ชักแปลก ดูเหมือนคู่เกย์

อันดับ 6
ผู้หญิงหลอกรับประทานผู้ชาย : อ่อ อาจเป็นเรื่องปกติ
ผู้ชายหลอกรับประทานผู้หญิง : สารเลว เกาะผู้หญิงกิน

อันดับ 7
ผู้หญิงพูดตรงๆ : ดูเป็นคนเปิดเผย
ผู้ชายพูดตรงๆ : คุณบ้า พูดไม่เข้าหูคน

อันดับ 8
ผู้หญิงเข้าห้องน้ำผู้ชาย : มันผิดพลาดกันได้!
ผู้ชายเข้าห้องน้ำผู้หญิง : คุณบ้า! โรคจิต

อันดับ 9
ผู้หญิงเดินตกท่อ : น่าสงสารจัง เป็นอะไรมากมั้ย?
ผู้ชายเดินตกท่อ : คุณโง่! เดินไม่ดูตาม้าตาเรือซะเลย

อันดับ 10
ผู้หญิงขับรถปาดหน้า : ช่างเหอะ ผู้หญิงก้ออย่างนี้แหละ
ผู้ชายขับรถปาดหน้า : แซงขึ้นแล้วยิง!!

ปล.เตือนภัย
ระวัง...ไวรัส ระบาดหนัก
เว็บ siamstreet.com และ digithais.com ปล่อยไวรัส...อย่าเปิด แถมข้อมูลยังถูกแฮ็กด้วย ช่วยบอกต่อ
โหดมาก เตือนทุกคน ฟอร์เวิร์ดต่อด้วยนะ
Virus ชื่อ kali มันจะมากับเมลชื่อ Let watchTV. อย่าเปิด เพราะ harddisk คุณจะเกลี้ยงทุกอย่างโดยทันที
ส่งต่อด้วยยังไม่มีวิธีแก้ไข ไม่ควรเปิดเว็บ siamstreet.com และ digithais.com
ขอย้ำว่า บอกต่อๆ ด้วยนะ
ห้ามเด็ดขาด
ห้ามแอดหาเด็ดขาดถ้า pavlo_88@hotmail.com แอดมาหาคุณ ห้ามรับเด็ดขาด
เป็นไวรัสที่จะมาทำลายข้อมูลในคอมพ์ของคุณทั้งหมด ทุกคนที่อยู่ใน contact ของ msn เพราะถ้าเพื่อนของคุณแอดเมลอันนี้ คุณจะรับไวรัสด้วย ช่วยคัดลอกและวาง แล้วส่งต่อให้เพื่อนของคุนฟอร์เวิร์ดไปเรื่อยๆ นะคะ เพราะมีคนเจอโดนมาแล้ว

ห้ามรับเบอร์ 0-2850-0000
ข้อความจาก มติชนออนไลท์ สดๆ ร้อนๆ เลย มีเบอร์โทรศัพท์ 0-2850-0000 โทรเข้ามาที่เครื่องของผม แล้วมีเสียงคนพูดว่า คุณได้สมัครบัตรเครดิต ของธนาคารกรุงศรีอยุธยา แล้วตอนนี้ คุณค้างชำระกับทางธนาคาร เป็นเงิน 35,000 บาท ถ้าต้องการจะติดต่อกับเจ้าหน้าที่ ให้กด 9
ผมลองกด 9 ตามที่เขาบอก เพื่อจะติดต่อกับเจ้าหน้าที่ เพราะอยากรู้ข้อมูล ก็ผมไม่เคยทำบัตรเครดิตเลย พอได้คุยกับเจ้าหน้าที่ ผมบอกว่าไม่เคยทำบัตร เจ้าหน้าที่กลับถามข้อมูลส่วนตัวของผม เช่น ชื่ออะไร วันเดือนปีเกิด บ้านเกิด และที่ทำงาน ผมก็ตอบไปหมดเลย
เจ้าหน้าที่ ก็บอกว่า คุณคงถูกพวกมิจฉาชีพแอบทำบัตรเครดิต
เจ้าหน้าที่จะโอนข้อมูลไปทาง ป.ป.ส. เพื่อจะได้สอบถามข้อมูลจากผมต่อไป แล้วก็วางสายไป ผมก็ว้าวุ่นใจมาก ไปหาเบอร์โทรของธนาคารกรุงศรีอยุธยา มาโทรตรวจสอบ เจ้าหน้าที่ธนาคารตรวจสอบให้ โดยการขอหมายเลขบัตรประชาชน เพื่อตรวจว่า ผมมีการทำบัตรเครดิตกับธนาคารหรือไม่
สรุปว่า ผมไม่มีการทำบัตรกับธนาคารกรุงศรีอยุธยา เจ้าหน้าที่ธนาคารบอกว่า เบอร์ 0-2850-0000 เป็นพวกแอบอ้างชื่อของธนาคาร โดยจะสุ่มหาคน หรือรายชื่อ แล้วโทรขู่ให้ชดใช้เงินที่ติดค้างกับธนาคาร แต่ไม่ได้โอนไปธนาคารที่ติดชำระอยู่ แต่โอนไปเข้ากระเป๋าของพวกมิจฉาชีพ
ขอเตือนพี่น้องทุกคนด้วยว่า ถ้ามีโทรศัพท์ หมายเลข 0-2850-0000 โทรเข้ามาหา ไม่ต้องรับ ถ้ารับก็ไม่ต้องให้ข้อมูลใดๆ เพราะพวกนี้อาจจะเอาชื่อไปแอบอ้างทำอะไรที่ไม่สุจริต โดยที่ไม่รู้ตัว ก็เป็นได้