ดูผลการโหวต: ท่านใช้เน็ตความเร็วอยู่ที่ระดับ

ผู้โหวต
69. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • analogx 56 kbps

8 11.59%
  • isdn 128 kbps

1 1.45%
  • adsl 256/128 kbps

15 21.74%
  • adsl 512/256 kbps

21 30.43%
  • adsl 1,024/512 kbps

15 21.74%
  • เร็วมากคำนวณไม่ได้

9 13.04%

หัวข้อ: เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ

:)..เชิญแสดงความคิดเห็นได้ตามความเร็วที่ท่านใช้งานน่ะครับ...เพื่อทีมงานจะนำมาประเมินในภาพรวม

ว่าค่าเฉลี่ยการให้บริการในระบบสตรีมมิ่งทั้งภาพ และเสียง ควรจะให้มาตรฐานอยู่ที่กี่บิต (kbps)
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

Re: เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ

ของพี่ใช้ 256 ของ True แต่ก็ปรับแต่งด้วยโปรแกรมหลายโปรแกรมทั้ง cfosspeed และ netspeedboost

khan
    Guest

Re: เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ

256 จ้า...

+++++++++++++++++++++++++++++

เดี๋ยวนี้เปลี่ยนมา 1 เมกแล้วแต่ไม่ค่อยแจ่มเท่าไร ลองใช้สักพักดูก่อนบางวทีอาจเปลี่ยนก็ได้

บ่าวสายฟ้า
    Guest

60 กิโลเมตรต่อชั่วโมง เอ้ย...512 จ้า

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

3 ขวด/ 100 บาทครับ

ESSO
    Guest

:P________ ผมใช้เนทบ้าน 56 k เองครับ บางก็ใช้เนทฟรี tot

วัดจริงๆได้แค่ 25 k เท่านั้น ช้ามากฟังเพลงจากบ้านมหาได้กะท่อนกะแท่น

เคยขอเนททรูแล้วแต่คู่สายไม่ว่าง อยากใช้ของมือถือแต่กลัวแพง Re: เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ Re: เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ

Baotor
    Guest

512 / TOT ครับพี่น้อง.. :)

worthless
    Guest

ผมใช้ช้ามากคำนวณไม่ได้ ฮ่า ฮ่า

ESSO
    Guest

:D_________ ติดไฮสปีดของทรูแล้วครับ 256 k

เดือนละ 590 บาท จะได้ฟังเพลงได้เพราะยิ่งขึ้นแล้ว

ในโบว์ชัวบอกว่าไม่ต้องเสียค่าต่อเนทครั้ง 3 บาท

แต่โทรถามเพื่อนเขาว่าเสียอยู่นะ แยกมาคนละบิล

ไครรู้ช่วยบอกด้วย........................... Re: เพื่อนๆสมาชิกใช้เน็ตความเร็วเท่าไหรบ้างครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

ใช้ hi speed ของ buddybb ค่ะ เดือนละ 500.- บาท
    ไม่ต้องเสียค่าต่อโทรศัพท์ครั้งละ 3 บาทแล้ว เหลือแต่ค่ารักษาคู่สายประจำเดือนค่ะ 107 บาท