หัวข้อ: ขอบคุณ และแจ้งเพื่อทราบครับ

ประสงค์
    Guest

ขอบคุณ และแจ้งเพื่อทราบครับ

เรียน Webmaster ที่นับถือ
    กระผมสมาชิกใหม่ครับ DJ สงค์ ครับ ดีเจหนุ่มหน้ามนคนรูปหล่อพอประมาณ
    อยากให้เว็บนี้มีบอร์ดเพลงลูกทุ่งเก่าๆฟังบ้าง
    ขอบคุณ webmaster ที่จัดให้มีเว็บดีๆอย่างนี้ขอบคุณ และแจ้งเพื่อทราบครับ
    ชอบทุกอย่างในเว็บนี้
    ข้อความหน้าเว็บ "ปรัชญาผยาเตือนใจ แบบตัวอักษรสวยมาก อยากได้จัง"
    โหลดได้ไหมครับ

แจ้งเพื่อทราบ ครับ

เว็บโหลดเพลงหรือ MV ช้ามากครับ

Hardware ที่ใช้

ADSL ความเร็ว 1,024
    Pentium P4 3.00 Mhz
    Ram DDR 1 G
    MODEM ADSL

ขอบคุณครับผม จะเปิดดูเว็บท่านมหา ทุกวัน(T)

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ยินดีต้อนรับครับคุณประสงค์ บ่แ่่ม่นเว็บมาสเตอร์ คือว่าท่านบ่ว่างครับเดินสายประกวดนายแบบอยู่ครับ อิ อิ

ลูกทุ่งย้อนยุค

ประสงค์
    Guest

ขอบคุณครับ

ขอบคุณบอร์ดเพลงเก่า ชอบมาก เพลงทนหนาวอีกปี ของ เด่น บุรีรัมย์

Tags for this Thread