หัวข้อ: เสพบ่มิสม....ฉบับหลุดโลก

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy

เสพบ่มิสม....ฉบับหลุดโลก

เสพบ่มิสม....ฉบับหลุดโลก

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
    หนูติดตามอ่านคอลัมน์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว..เมื่อกลางปีมะโรง ที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินสิค่ะ เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานมากค่ะ เกือบ 2 วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
    ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน บอกบ๋อยที่วิ่งตามไปว่า หนูจะขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัว หนูกลัวเสื้อยับค่ะ อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
    หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาต้องเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ อาหมอว่าหนูเสียเปรียบมากไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ
    หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ
    คำถาม ++
    1. อาหมอคะ ตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ หน้าท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูอ้วนไป หรือต้องลดหุ่นดีค่ะ อาหมอว่าหนต้องทำไงดีค่ะ
    ตอบ อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน อิอิ2. ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ หนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
    ตอบ น่าจะเป็นคนออกเงินนะครับ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่หนู 3. อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
    ตอบ หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยครับ
    สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุงกระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

พบปะพูดคุย

โอ๊ยน้อ ว่าแมนสิฟ่าวแล่นเมือบ้านตะของ

ฟ่าวแล่นไปบอกเอาห้อง วีไอพี

ผุสาวบ้านมหาเป็นแนวนี่บ่หนิ
    ิ::)::)::)::)::)::)

s.lawan
    Guest
    อยากได้จ๊กคนเด้ แนวนี่ หาไห้แนน๊า

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เบิ่ดคำเว้าอาวเอ่ย...แบบนี้เขาเอิ่นหว่าฮู้เห็นเป็นใจ( หรือตัวการร่วม ) ::)
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy
    บ๊ะเป็นตาหน่ายเนาะสาวผู้นี่อิอิ...เขียนจดหมายไปหาหมอ.....โอ๊ยน้อหมอกะด๋ายพะนะ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ฮ่าๆๆ โอยยยน่อ อิหล่าเเมะ ...คือเก่งเเทะ คบกันได้2 มื้อพะน๊า 555 + :g
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    สองมื้อพะนะ บึ่ย! มิหนําซั่ม สั่งฮอด ลิโพ โอ๊ยน้อฮึ สุดยอด เฮ๊ดได่จังใด คิดได้งัย น้อง มันบ่ใช่ มันบ่แม่น

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    คลายเครียดได้ดีกระทู้นี้ อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

khwan16
    Guest
    ซื้อกล้วยแขกแม่ค้าก็ใส่ถุงยาง ถุงกระดาษหายากแล้วเด้อ

บ่าวโยธา
    Guest
    คุณหมอกะดาย เปนไปนำเพิ่นอีก