หัวข้อ: หัดโพสต์นะครับ

หัดโพสต์นะครับ

หัดโพสต์นะครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    เป็นกําลังใจให้นะครับจ่า..ลองให้เต็มที่ไปก่อน เผื่อยังไม่ได้ค่อย ว.13

น้ำตาล
    Guest
    โอ้ยยยย..น้ำตาลเห็น คำว่าหัดโพสต์นะครับ ...โล้ดคิดเห็นตะของอ้าย...โพสต์บ่เป็นกะได่อ้ายเซียงนิหละจ้าสอนให้..บ่ยากอ้ายสู้ๆๆอาจารย์เพิ่นสอนดีจ้า..น้ำตาลกะเป็นเพราะอ้ายเซียงสอนนั่นหละจ้า..น้ำตาลเอาใจซอยจ้าอ้าย..:g:g

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    น้ามตาล...อ้ายสอนได้ทุกเรื่องเด้อ เช่น โพสเพลง,กลอน,อาหาร ฯลฯ อิอิๆๆ////ป้าด..จ่าเมืองกาญจน์..คือได้รูปหลานข้างบ้านมาลงเป็นตาฮักแท้ คริๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    ขนาดภาพมันใหญ่ไปจักหน่อยเด้อเด้อครับ ไฟล์ใหญ่เกินไปสิเฮ็ดให้การโหลดช้า ลองไปศึกษาวิธีย่อรูปเพื่อนำมาโพสต์ในเว็บแบบง่ายๆอยุ่ม่องนี่ลองเบิ่งครับ http://www.baanmaha.com/community/sh...ad.php?t=22489

โตอย่างที่ผมอัพโหลดแล้วย่อมาครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    โอ้...อนาคต รถไฟ เรือเมล์ ลิเก ตำรวจ Saleman ตะหาร นักฮ้อง and หมอลำ ตั๊วนี่ อิอิอิ..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    บ่แหม่นอนาคตำ รวจเล่นไพ่ อนามัยกินก้อยติครับ ::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ wit

มาแว้วครับ ....ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้มาครับ แล้วถ้าเป็นเพลงหรือmv นี่ทำแบบเดียวกันมั้ยครับแต่สิลองเบิ่งนะครับ เนื่องจากว่าคำศัพท์หลายๆอันนี่ กระผมแปลบ่ออกคะรับ
    /
    /
    มีตะรูปลูกผู้อื่นครับ ลูกเจ้าของบ่มี เจ้าของมีตะโตหูยาวๆหน่ะ