หัวข้อ: ปัญหา Usb จากเอ็มพี3ครับ

banhau
    Guest

คำถาม และรอคำตอบ ปัญหา Usb จากเอ็มพี3ครับ

ผมมีปัญหาจากเครื่องเล่นเพลง คือ mp3ของผมยี่ห้อ DjGizz 22 - 512 mb ซึ่งตอนนี้ผมบรรจุเพลงไปทั้งหมด 240 mb เหลือ 243mb แต่ก่อนเอาไปเชื่อมต่อคอมๆจะอ่านข้อมูลและแสดงไฟล์ และ folder ตลอดทำให้สามารถลบและเปลี่ยนเพลงได้ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด แต่ตอนนี้พอใช้เชื่อมต่อกับคอมฯมันไม่แสดงรายชื่อไฟล์และfolder เลย คลิกขวา เลือก new folder ก็ปรากฎหน้าต่าง unable to create folder มีข้อความในหน้าต่างว่า
    unable to create the folder 'new folder'the directory or file cannot be created ครับ mp3ของผมตอนนี้ ทำอะไรไม่ได้ เปลี่ยนเพลงก็เปลี่ยนไม่ได้
    เลยอยากทราบว่า เป็นเพราะสาเหตุอะไรมีวิธีแก้อย่างไรครับ
    สุดท้ายขอให้ท่านมีความสุขมีความชาญฉลาดยิ่งๆขึ้นไป
    ปัญหา Usb จากเอ็มพี3ครับขอบคุณครับปัญหา Usb จากเอ็มพี3ครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฟ้ากับตะวัน
    คงจะติดไวรัสทางแฟลชไดร์วน่ะค่ะ ให้สแกนไวรัสน่ะค่ะ หากอาการยังเหมือนเดิมให้ฟอร์แมทน่ะค่ะ แล้วลงเพลงเข้าไปใหม่น่ะค่ะ

นางสุพรรณิกา ทองมาก
    Guest

ไวรัสในแฮนดี้ไดฟ์ฆ่าเท่าใรไม่เหมดจ้า

คือนักเรียนเขาเอา MP3 จากเครื่องโทรศัพท์ มาขอเพลงจากเครื่องคุณพี่ ลืม scan virus นะจ้า มันก็เลยติดเข้าไปในคุณเจ๋นของพี่ (โน๊ตบุคของคุณพี่นี่แหละจ๊า) พอโผล่มาอีกที ไอ้เจ้าไวรัสหนอนหน้าตาสีเหลือง ๆ นี่และจ้ามันสักลายเต็มคุณแจ๋นของคุณพี่เลย ลบคุณฮาร์ด (ฮาร์ดดีส หัวใจของคุณแจ๋น นั่นแหละค้า) ก็แก้ได้ชั่วคราวจ้า แต่บางวันเจ้าตัวนี้มันก็โผล่มาอีกจ้า และมันกำลังจะมาสักลายแตกตัวเต็มคุณแจ๋น จนต้องลบดวงใจของคุณแจ๋นไปอีกแหล่ว คุณพี่จะต้องทำอย่างไรจ้า เพื่อไม่ให้คุณแจ๋นสุด love ของคุณพี่ต้องสูญเสียดวงใจไปอีกแล้วนะจ้า คุณพี่เองก็สงสารคุณแจ๋นมากจ้า ใช้งานมันมาตั้งนาน ๆ แล้ว ไม่คิดเปลี่ยนหัวใจ (คุณฮาร์ด) ของคุณแจ๋นอีกดอกจ้า ก็มันแพงนี่จ๊ะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฟ้ากับตะวัน
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นางสุพรรณิกา ทองมาก
    คือนักเรียนเขาเอา MP3 จากเครื่องโทรศัพท์ มาขอเพลงจากเครื่องคุณพี่ ลืม scan virus นะจ้า มันก็เลยติดเข้าไปในคุณเจ๋นของพี่ (โน๊ตบุคของคุณพี่นี่แหละจ๊า) พอโผล่มาอีกที ไอ้เจ้าไวรัสหนอนหน้าตาสีเหลือง ๆ นี่และจ้ามันสักลายเต็มคุณแจ๋นของคุณพี่เลย ลบคุณฮาร์ด (ฮาร์ดดีส หัวใจของคุณแจ๋น นั่นแหละค้า) ก็แก้ได้ชั่วคราวจ้า แต่บางวันเจ้าตัวนี้มันก็โผล่มาอีกจ้า และมันกำลังจะมาสักลายแตกตัวเต็มคุณแจ๋น จนต้องลบดวงใจของคุณแจ๋นไปอีกแหล่ว คุณพี่จะต้องทำอย่างไรจ้า เพื่อไม่ให้คุณแจ๋นสุด love ของคุณพี่ต้องสูญเสียดวงใจไปอีกแล้วนะจ้า คุณพี่เองก็สงสารคุณแจ๋นมากจ้า ใช้งานมันมาตั้งนาน ๆ แล้ว ไม่คิดเปลี่ยนหัวใจ (คุณฮาร์ด) ของคุณแจ๋นอีกดอกจ้า ก็มันแพงนี่จ๊ะ
    หากสแกนไวรัสแล้ว หาไม่เจอ หรือว่าลบเจ้าไวรัสไม่ได้น่ะค่ะ ให้ลงวินโดว์ใหม่เลยค่ะ

Tags for this Thread