หัวข้อ: ....Baby size ...

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

รอบยิ้มพิมใจ ....Baby size ...

หนุ่มสาวคู่หนึ่ง กำลังจะเดินทางไป แต่งงานกัน ที่ ลาส เวกัส
    > > > >ระหว่างการเดินทาง หญิงสาวบอกว่า
    จะมีบางอย่างสารภาพกับเจ้าบ่าวในอนาคตเธอบอกว่า หน้าอกอึ๋ม ๆ ของฉันที่คุณเห็นอยู่นี้
    เป็นฟองน้ำยัดเอาไว้ทั้งหมด ที่จริงแล้วหน้าอกฉันแฟบมาก ถ้าคุณจะขอยกเลิกการแต่งงานตอนนี้ก็ได้นะ
    > > > > > > > >ไม่ไปไร ฉันทำใจได้
    หลังจาก นั้น เจ้าหนุ่มก็อี้งไปพักใหญ่
    >คิดได้ก็บอกไปว่า ไม่เป็นไรหรอกการแต่งงานขึ้นอยู่กันใจ ไม่ได้ขึ้นอยู่ที่ Sex >อย่างเดียว
    >และแล้วเจ้าหนุ่มคนนั้นก็ได้สารภาพกับเจ้าสาวว่า
    >ไอ้เจ้าหนูของเขาน่ะ ขนาด > >Baby size นะ เธอจะรับได้หรือเปล่า
    >ถ้าจะยกเลิกการแต่งงานครั้งนี้ก็ไม่เป็นไร > > >เจ้าสาวก็ยังคงยืนกรานว่า ไม่เป็นไร
    ถึงเธอจะมีขนาด Baby size >ฉันก็ทำใจได้ การแต่งงานไม่ได้ขึ้นอยู่แค่ Sex อย่างเดียว
    >หลังจากทั้งคู่ได้สารภาพความจริงออกมาแล้ว ...
    ต่างคนก็สบายใจ >และเดินทางไป Las Vegas และการแต่งงานก็ดำเนินไปด้วยดี
    และแล้วคืนนั้น ซึ่งเป็นคืน Honey moon คืนแรก เจ้าสาวก็ได้ เปลื้องผ้าออก
    และโชว์ให้กับเจ้าบ่าวดู >เพื่อให้แน่ใจว่าหน้าอกของเธอแบนราบตามที่เธอบอกไว้จริง ๆ
    > > > > > > > >หลังจากนั้นก็ถึงตาเจ้าบ่าว พอเจ้าสาวได้เห็นขนาด Baby size ของเขา
    > >หล่อนก็เป็นลมล้มตึงไปทันที พอตั้งสติได้ เจ้าบ่าวก็บอกว่า
    > > > >ผมบอกแล้วว่าขนาดของผม Baby size ทำไมคุณถึงได้ตกใจอะไรขนาดนี้
    >เธอบอกว่า
    > > > > > > > >ไหนเธอบอกว่าของเธอขนาด Baby size ไงหล่ะ

เจ้าบ่าวก็เลยตอบว่า

.....
    ....
    ...
    ..
    > > > > > > > >ก็น้ำหนักขนาด 8 ปอนด์ ยาว 20 นิ้ว มันเท่ากับขนาดตัวเด็กไหมล่ะ <<<<<

ปล.....ขำขำ...เด้อพี่น้อง 555+ ::)::)

บ่าวโยธา
    Guest
    คั่นแม่นอยู่บ้านเฮา คือสิว่า 2 โล 8 ขีด น้อครับฮุๆๆๆๆๆ

s.lawan
    Guest

.

โพดแล้ว............โพดแล้ว.....โพดแล้ว.......หมู่เจ้าโพดแล้ว

Tags for this Thread