หัวข้อ: คนดี (จริงๆ)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง

พบปะพูดคุย คนดี (จริงๆ)

>ผมเป็นผู้ชายที่โชคดี ผมคบกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว
    >และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน
    >พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทาง เพื่อน ๆ ก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
    >ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ?
    >เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
    >
    >แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน ให้ตายเถอะ
    >สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง
    >เธออายุ 21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะ ตัวสั้นจู๋
    >
    >เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ ๆ ผม
    >เธอมักจะชอบก้มตัวให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
    >ผมรู้ว่าเธอจงใจ เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย
    >
    >มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม
    >และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน
    >พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า เธออยู่บ้านคนเดียว เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า
    >อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว เธอเองมีความรู้สึก
    >และความต้องการบางอย่าง
    >ที่เธอเอาชนะมันไม่ได้ และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย
    >เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม แค่ครั้งเดียวเท่านั้น
    >ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ
    >
    >ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว เธอบอกว่า
    >เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่า
    >ก็ให้ตามเธอขึ้นไป
    >ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด
    >เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม
    >
    >ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน... และรีบเปิดประตูบ้านออกไป
    >เดินตรงไปที่รถทันที
    >
    >สิ่งที่ผมพบ คือ ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน
    >ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า
    >"พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบเล็กน้อยครั้งนี้มาได้
    >เราคงหาผู้ชายที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้วล่ะ
    >ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา"
    >(ป.ล ผมจะไปหยิบถุงยางอนามัยที่อยู่ในรถ - -)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ
    ผ่านการทดสอบแบบแบบไม่ตั้งใจ

บ่าวเป้ด
    Guest
    เกือบตายเนาะ หึยย ::)::)::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ยงค์ยาน
    เออ แล้วน้องว่าที่เมียเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายครับพี่ เพราะคำว่า เธอ บางครั้งใช้กับผู้ชายก็มี งง.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

ดีแล้วเอาไว้ในรถ ถ้าพกติดกระเป๋าคงจะยุ่ง ::) ::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    แหม๊....ถ้าเป็นอั๊ว ละปั๋งล่าย ถุงยางม่ายต้องน่อ... อิ อิ อิ........................

สาวชุมแพ
    Guest
    คักเนาะ บ่พลาดเลยตั้วนี่

บ่าวเป้ด
    Guest

พบปะพูดคุย

ผมแฮงเปงคน ที่ติด กระเป๋าเงินยุ ตลอดยุ 5555+

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง
    เออ แล้วน้องว่าที่เมียเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายครับพี่ เพราะคำว่า เธอ บางครั้งใช้กับผู้ชายก็มี งง.
    เป็นพุหญิงคับบ คิดดี ๆ สิคับบ ความน่าจะเป็นน่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    ::)::)ผ่านการทดสอบโดนบ่คาดคิดเนะ

Tags for this Thread