หัวข้อ: ผลการประกวดและคําขอบคุณจากทีมงานผู้จัดงานบ้านมหาพา แง

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ผลการประกวดและคําขอบคุณจากทีมงานผู้จัดงานบ้านมหาพา แง

งานบ้านมหาพาแลง ม่วนชื่นโฮแซว ก็ผ่านพ้นไปด้วยดี บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น กันเอง และสนุกสนาน อาหารการกิน เหลือเยอะมากจนทางร้านห่อให้ทุกท่านที่ต้องการเอากลับบ้าน ขอขอบคุณหมอลําเอกชัย พรมหล่อ ที่มาลําให้จนว่าจบงาน ขอขอบคุณไปทางเจ๊ปุ้ยที่อยู่สหรัฐที่สนับสนุนเครื่องดื่ม ขอขอบคุณน้องติ๊กที่เอาของชําร่วยและโออิชิ มาแจกในงาน ขอขอบคุณ พี่บ่าวคนเดิม ทิดคําศรี มหาการ บ่าวท็อบ มือพิณน้องใหม่ ที่มาช่วยเล่นดนตรี และจัดทําเวที ขอขอบคุณสาวติ๋มเปอร์โยที่มาช่วยดูแลจนว่าจบงาน ขอขอบคุณน้องๆ สาวสวย ครูตุ๊กตา สาวนิ่ม น้องหมูหวาน น้องจ๊ะเอ๋ เด็กดื้อฯลฯ ขอขอบคุณไปยังสมาชิกทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม และขอคุณสมาชิกทุกท่านที่ติดภาระกิจไม่ได้ไปร่วมงานรวมทั้งทุกท่านที่ส่งแรงใจไปช่วยเชิยร์ ////// และผลการประกวดโลโก้(ตามผลโหวด) ชนะเลิศได้แก่ "ตุ๊กตาไล่ฝน" และผลการประกวดขวัญใจบ้านมหาตัดสินโดยทีมงานเวบมาสเตอร์ ชนะเลิศได้แก่ "หมูหวาน" หมายเหตุ..น้องๆที่เก็บภาพใว้เมื่อคืนก็ช่วยเอามาโพสในห้องบ้านมหาพาแลง เพื่อให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปร่วมงานได้ดู ครับผ๊ม
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    จั่งหว่านี่หละถ่าแต่ตี 5 แล้ว มีภาพเดียวของน้องติ๊ก จั่งแหม่นนานเอามาลง เนาะ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

เด็กน้อยรอสิโพสรูป...ว่าสิโพสตั้งแต่มื้อคืน...ใจฮ้อนหลาย...อยากให้พี่น้องได้เบิ่งบรรยากาศแมะ....บอกว่าได้แต่ม่วนหลาย อบอุ่นนำ...เสียดายแทนคนบ่ได้ไป...ยากส์จะบรรยายเบิ่งภาพพี่น้องบ้านเฮา...จักแม่นอีหยังเป็นหยังดอก....55555

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    ถ่าเบิ่งยุเด้อครับเอามาให้เบิ่งนำแน
    อิจฉาคนที่ได้ไปเด้เนาะ
    คือสิม่วนอิหลี

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวไทเลย
    กะขอแสดงความยินดีนำผุที่ได้รับรางวัล ต่างๆเน๊าะครับ อยากบอกว่า หม่วนหลาย หม่วนคักๆ เทิงดีใจ เทิงเสียใจ หล่ะครับ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอบคุณ อ้ายบ่าวคนเดิม อ้ายบ่าวเซียงน้อย พี่ติ๋ม และทีมงานบ้านมหาเด้อค่ะ มอบรางวัลให้หมูหวาน ค่ะ (ตกใจ ปานนางงาม 5555 ว่าอยู่ในงานมี ชื่อหมูหวานคนเดียวตั๋ว อิอิ) และกะดีใจ ทีได้ไปพบปะ เอื่อยๆๆ อ้ายๆๆ ทุกคนเลยค่ะ :g:g

ป.ล. ขอบคุณอ้ายบ่าวผี เอื่อยตุ๊กตาไล่ฝน ไปส่งหมูหวานฮอดหม่องอย่างปลอดภัย อิอิขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ :g:g
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

บ่าวสายฟ้า
    Guest
    เตรียมพบ ตั้งแต่ เบื้องลึกเบื้องหลังการทำงาน ในวันพาแลงบ้านมหา จากกล้อง บ่าวสายฟ้า เด้อ พี่น้อง :g

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ๊ะเอ๋
    งานอบอุ่นมาก อ้ายๆเอื้อยๆให้การต้อนรับที่เป็นกันเองมากๆ ดีใจหลายที่มีเว็บนี้เกิดขึ้น 8)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    บ่ได้ไปนำพากันเฝ้าห้องแชทกะม่วนคือกันเด้อ ::) โทรฟังเสียงดนตรีเอา อิอิ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

Tags for this Thread