หัวข้อ: งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา..แต่ใจใยตราตรึง

อ้ายบ่าว เว้าซึ้งแท้หล่ะ ...... ขอขอบคุณทุกคนนะคะที่มีส่วนเฮ็ดให้มีงานวันนี้ พี่ติ๋ม น่ารักมากค่ะ

::) ::) .งานนี้ขอบอก สาวชุดดำ กับหนุ่มเสื้อฟ้า .. ได้รางวัล แอวดีพะนะ

เห็นด้วยมั๊ยคะ พี่นานา อ้ายบ่าวคนเดิม
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ หมอลำเอกชัยคนหล่อ

ประทับใจครับ

ผมกะขอขอบคุณ บ่าว คนเดิมเป็นอย่างสูงเด้อคับ ที่ให้เกียรติ เชิญผมให้ได้ไปร่วมงาน มหาพาเเลงในคาวครั้งนี้นำเผิ่น เเล้วกะได้รับการต้อนรับ เเละกะดูเเลซึ่งกันเเละกันเป็นอย่างดี ประทับใจหลายครับ ขอขอบคุณ บ่าวคนเดิม พร้อมทีมงานครับ8)

อันว่าความประทับใจนั่นกะมีอยู่หลายเติบเด้อคับ ในงานเถื่อคาวคั่งนี้ ตั้งเเต่วินาทีแรกที่ไปฮอดไปเถิง ได้รับการต้องรับเป็นอย่างดี จากบ่าวเชียงน้อย กับบ่าวคนเดิม ผู้หาน้ำหาท่า ให้ดื่มได้กิน รอยยิ้มประทับใจกะได้คือกัน พี่ติ๋ม เปอร์โย ยิ้มได้จริงใจเเฮงหลายคับ ให้กำอกกำลังใจ เป็นอย่างดี รวมทั้งมีรางวัลน้ำใจให้ผู้ข้านำพ้อม พอได้ค่ารถกับอุบลเผิ่นว่า เหอๆๆ ::) อาหารการกินกะ เหลือเฟือ บ่ออึดบ่ออยาก ผู้ข้าจนได้ห่อกับอุบลพ้อม อิอิประทับใจครับ ประทับใจ หมอแคน อาวทิดคำศรี หลายคับ เผิ่นเป่าเเคนเเบบ ทุ่มเทสุดๆคับสำหรับงานนี้ มีก๊อกสามก๊อกสี่ตลอด ทั้งก๊อกห้า อันเพื่อหยังฟังเผิ่นมาเว้าให้ฟังเองเด้อคับ เเต่ส่วนโตผมเเล้วกะประทับใจหลายคับ ขอบคุณ มือพินน้องใหม่ ที่ให้เสียงพิณหม่วนๆ ขอบคุณ บ่าวมหากาฬ ที่เป้น มือกอง เเล้วกะถ่าสอยให้หมอลำ พ้อม ขอบคุณทีมงานเเด๊นเซอร์ นำโดยบ่าวคนเดิม ทีมงานหางเครื่อง นำโดยสาวบ้านนา สาวมักหม่วน พี่ติ่ม เปอร์โย เเล้วกะอีกหลาย ท่าน เต็มหน้าเวที (T) กำลังอกกำใจที่มีให้ สิบ่ลืมไลล้าง มายม่างจากใจ เอกชัยคนหล่อ เลยที่เดียวเชียวหละครับ8):g

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

พบปะพูดคุย

เสียดายคือกันหล่ะบ่ได้ไปนำหมู่เลย เอ้าไว้โอกาศหน้ากะได้ดอกเนาะจ้า ว่าสิไปฟ้อนหน้าฮ้านนำหมู่ยุ เสียดายขนาดเลย::)

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    เหมียวกะเสียดายคือกันนั้นหล่ะ คือว่าฮั่นหล่ะ คนไกลบ้าน.....
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ก่อนอื่นๆคะ ขอบอกว่ากว่าเจ๊จะเข้าบ้านได้ใช้เวลาล๊อคอินประมาณ 10 นาที แล้วก็หมุนติ้วๆ
    เข้ากระทู้นี้ได้ใชเวลาประมาณ 7 นาทีกว่าๆ และยังมีอีกหลายคนที่เข้าบ้านมหาไม่ได้ปัญหาเป็นเฉพาะ
    คนที่อยู่ตปท.พะนะ หาสาเหตุที่แท้จริงบ่ได้เกิดหยังแน่

เจ๊ดูรูปได้ก็อ้ายเซียงกับส้มป่อยส่งมาให้ ดูแล้วประทับใจมากคะ (แถมน้อยใจนิดๆ คิ คิ)
    โลกออนไลน์ มิตรภาพ ความจริงใจ มีจริงคะ กล่าวสั้นๆ ดูได้จากบ้านมหาดอทคอม
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน และก้อขอบคุณพี่บ่าวพี่ติ๋มบ่าวเซียงน้อย ที่ให้มีมีวันนี้ ขอบคุณสมาชิครทั้งใหม่และเก่าและท่านที่ที่เดินทางมาไกลสุดขอบฟ้า ฮ่าๆๆ ขอบคุณอ้ายศรีและน้องกุ้งนายท๊อปพี่มหาการ ที่จัดตกแต่งร้านโชว์ฝีมือ ศิลปมากขอบอก โอ้ย จั่กสิว่าแบบใด ขอบคุณ ขอบคุณ ดีใจมีแฮง คั่ก ที่เห็นสุคน ขอบใจติ๊ก ของแลกเปลี่ยนตุกตาหน้ารักแมะ อย่ามาขอคืนเด้อบ่ไห่ แค่นี้เด้อ ฟ้าว เดียวสิมาใหม่:g8)

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    แม็กกี้ติดงานไปมะได้เลย เห็นท็อปเลิกงานกลับมาแล้ว แม็กกี้ก็ยังไม่ได้ปิดร้านเล้ยย

วันนั้นพนักงานหยุดหลายคน แขกก็มาก อดซะ เอาไว้จัดใหม่คงไม่พลาดเนาะ ...
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

บ่าวอุบลมิวสิค
    Guest
    พลาดอย่างสุดๆเลยขะน้อย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

กระพริบตา

เบิ่งรูปแล่วเป็นตาม่วนเนาะ ครั้งหน้าข้อยสิไปให้ได้ (t) 8)

ส.มักม่วน
    Guest
    สำหรับมื้อนั่นประทับใจหลายพี่น้อง
    ขอบคุณรอยยิ้มงามๆของอ้ายบ่าวคนเดิม กับยาแอนตาซิลที่หาให้จนหย่าวได้นำเผิ่น ขอบคุณพี่เด็กดื้อที่หาน้ำให้ รอยยิ้มงามๆจากพี่ติ๊กต๊อก พี่ติ๋ม อ้ายบ่าวเซียงน้อย บ่าวสายฟ้า พี่ตุ๊กตา บ่าวผี พี่จ๊ะเอ๋ อ้ายมหาการ พอกะเทิน พี่นานาคนสวย หมูหวาน อ้ายบ่าวไทเลย แล้วกะ พี่เอ๋ nsb ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากพี่ๆน้องๆม่วนอีหลีเนาะ ไล่กะบ่เบิดบาดนี่จักแม่นไผแหน่ๆ อีกคน 1 สาวบ้านนา พลาดบ่ได้ใส่เสื้อแดง ถ้าเอ่ยบ่เบิดกะขออภัยเด้อจ้า