หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 311121314 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: มาเบิงดวงกับบ่าวไผ่ เด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิกรรัตน์ แก้วดี
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เพ็นนี
    ทันเคยทำกราฟให้จักเทือพ่อหมอ
    โอ๊ะ !! แมนติ คั่นซันไปเฮ็ดก่อนเด้อเย็นๆ ค่อยมาดูนะครับ
    กราฟมาแล้วเด้อ เพ็นนี มาเบิงเอา

ดวงปีนี้กับปีหน้าสิมานิ สิลำบากแน่เด้อ เรื่องคู่ครอง โรคภัย การงาน ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย วิกรรัตน์ แก้วดี; 07-11-2009 at 15:41.

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ วิกรรัตน์ แก้วดี
    ดวงปีนี้กับปีหน้าสิมานิ สิลำบากแน่เด้อ เรื่องคู่ครอง โรคภัย การงาน ครับ
    เบิ่งบ่เป็นแมะแปลจังได๋...

ตามที่พ่อหมอบอก...ปีนี่กับปีหน้าบ่ดี....เข้าใจซ่ำนี่แมะ

ขอบคุณหลายๆจ้า..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิกรรัตน์ แก้วดี
    สมาชิกท่านใดสนใจดูดวงแบบเต็มรูปแบบ เชิญที่ นี่ก็ได้ครับว่างๆ จะเข้ามาดูให้

ไปเจอเวบดูดวงมา ซึ่งดูเป็นกราฟเหมือนอย่างตำราที่ผมรู้มาและแม่นด้วย
    ที่ http://www.myhora.com/astrology_lifegraph.aspx
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย วิกรรัตน์ แก้วดี; 20-03-2010 at 15:25.

เปิดประตูดูดวงก่อนน๊าาา เอาเชิญๆๆ พ่อ แม่ พี่ น้อง สูภูสุคนครับ ...บ่าวไผ่ ขอประจำการ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ วิกรรัตน์ แก้วดี
    ออกมาแล้วเด้อตารางกราฟดวงของเอื้อย Sompoi
    เบิ่งเอาครับ คำทำนายคร่าวอยู่ด้านล่างครับ ดูโดยรวม

พี่เอ้ย เจ้าเกิดมา ถึงในตารางดวงชะตามันจะบอกว่า พี่เป็นคนบ่มีวาสนา นำพาในเรื่องเสี่ยงโชคเสี่ยงลาภ
    แต่ในทางกลับกันพี่ส้มป่อย เป็นคนที่มีความสุขเอามากๆ ในเรื่องทรัพย์สินเงินทอง คู่ครองก็ดีมีวาสนานำพา
    ให้เฮามีความนสุข เพื่อนพ้องแวดล้อมก็เยอะแยะ เจ้าของดวงนี้เป็นคนมีเพื่อนฝูงเยอะแยะ ก็เลยไม่เหงา
    คู่ครองกันนั้นก็ได้มาจาก ความเป็นเพื่อนกันก่อน ถ้ายังบ่มีกะสิใด้เพื่อนนั่นแหละแนะนำให้รู้จักคู่ครอง ถ้ามีแล้ว
    ก็ได้คู่ครองที่ดี ยิ่งมีบุตร ก็ยิ่งดี วาสนาจะมีเงินมีทองไม่ขาด คุ่ครองลูกหลานจะนำทรัพย์สินมาให้ครับ

ศรัตรูก็ไม่ค่อยจะมี ถ้ามีก็แค่ญาติ คนสนิทใกล้ชิดกันหรือพี่น้องนั่นเองคือศรัตรู เขามักจะทำให้หน้าทีการงาน
    ของเราเจออุปสรรค ดูจากตารางกราฟแล้ว ให้ระวังเด้อครับ อาจจะเกิดปัญหาในเรื่องการงานของเรา แต่เท่าที่
    ดูจากตารางกราฟ มันได้ผ่านพ้นมาแล้วนะครับ ในเดือนก.พ. ที่ผ่านมานี้เอง (จักแมนบ่แมนกะเว้าตามตำราครับ)
    ปีที่มันจะรุ่นแรงอีหลี ให้พี่ส้มปอย คิดย้อนกลับไปตอนอายุ 33 เด้อครับ ว่ามีเรื่องอะไรที่ทำให้เกือบเอาตัวไม่รอด
    ในเรื่องการงานครับ

สรุปครับ ปีนี้ดวงตกที่ เรื่อง วาสนาครับ กราฟก็ชี้ที่เลข 1 ต่ำสุดกะว่าได้ ให้ระวังเรื่องเงินๆ ทองๆ เด้อครับ
    เสียไปอาจจะไม่ได้คืน หรือให้ใครหยิบยืมก็ระวังไว้ อีกอย่างหนึ่ง ตำราว่าไว้ อย่าได้เสียงโชคด้วยกาเอาเงินไปแลก
    เพราะจะเสียเปล่าๆ (อย่าซื้อเลขหลายว่าสันเถาะ อิอิ) เป็นคนไม่ค่อยมีวาสนาเรื่องนี้ครับ

ปล.พิมพ์ผิดหรือพิมพ์ตกขออภัยเด้อ บ่ได้ตรวจทาน พ่าวๆๆ

ไผ่หล้า.. ปีนี้เอื้อย ๓๙ ขวบพอดี /รบกวนน้องอ่านกราฟปีนี้ให้เอื้อยอีกแน่ะจ้า..เถ่ามาแล้ว ย่านตายหลายคักยังว่าน้องเอ้ย..
    มองต่าง..อย่างปลง

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikaze
    ไผ่หล้า.. ปีนี้เอื้อย ๓๙ ขวบพอดี /รบกวนน้องอ่านกราฟปีนี้ให้เอื้อยอีกแน่ะจ้า..เถ่ามาแล้ว ย่านตายหลายคักยังว่าน้องเอ้ย..
    ปีนี้ 39 ขวบ ดวงชะตาปีนี้ เส้นกราฟตรงกับ
    ญาติ-ลาภยศ-การงาน

ทำนายว่า

ดวงชะตากราฟลงที่ต่ำ ดวงญาติพี่น้องอาภัพในปีนี้ บ่ค่อยได้ติดต่อหรือผูกพันธ์กันนัก
    เพราะความใจร้อนของทั้ง 2 ฝ่าย (เย็นๆ ลงแหน๋กะดีครับ ) มีเรื่องขัดแย่งกันดู๋
    การงานที่ทำอยู่ตอนนี้อาจจะเกี่ยวพันธ์กับญาติพี่น้อง ถ้าบ่วู่วามการงานก็จะผ่านไปด้วยดีครับ
    ดวงเพื่อน/คู่ครองดี เมื่อมีปัญหาหันหาเพื่อนสักคน หรือคนใกล้ชิดของเราจะทำให้มีความสุขครับ
    ..................
    โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    ตามเอื้อยส้มมาติดๆ 33 ย่าง 34 ฝากนำแน่เด้อจ้าบ่าวไผ่ :l-

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siranee
    ตามเอื้อยส้มมาติดๆ 33 ย่าง 34 ฝากนำแน่เด้อจ้าบ่าวไผ่ :l-
    เอาวันเดือนปีเกิดมานำเด้อครับ ซั่นหมอเบิ่งบ่ได้ได่ ของพี่ส้มเผิ่นเคยเบิ่งนำนานแล้ว
    สามารถเอากราฟอันเดิมมาดูได้ตลอดครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ขอบฟ้า
    เบิ่งให้ขอบฟ้านำแนจ้า เกิดวันที่ 17 เมษายน 2528 วันพุธ ปีฉลู จ้า ขอบคุณล่วงหน้าหลายๆๆๆเด้อจ้า :l-

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขอบฟ้า
    เบิ่งให้ขอบฟ้านำแนจ้า เกิดวันที่ 17 เมษายน 2528 วันพุธ ปีฉลู จ้า ขอบคุณล่วงหน้าหลายๆๆๆเด้อจ้า :l-

ดวงปีนี้ ชะตาตกเรื่อง เพื่อน-วินาศ-โรคภัย
    ทำนายว่า สิเดือนร้อนเพราะเพื่อน หรือไม่ก็เพื่อนจะนำความเดือนร้อนมาให้
    ให้ระวังไว้อย่าไปทำธุรกรรมทางวาจากับเพื่อนหรือออกแทนเพื่อน
    ดวงชะตามักมีโรคภัยเบียดเบียน หรืออีกอย่างก็คือ มีสุขได้ไม่นาน มักมีอุปสรรคมาทำให้ความสุขหายไป
    ช้าไปหรือเปล่าครับ ดวงชะตาของปีนี่อยู่ที่เดือนนี้พอดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย วิกรรัตน์ แก้วดี; 17-06-2011 at 13:40.

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 311121314 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Tags for this Thread