หัวข้อ: ขอบคุณ ติ๋ม เปอร์โย และเจ๊ปุ้ย ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวไทเลย
    :g:gปรบมือให้ครับ กับผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ ที่ให้ได้เกิดงาน บ้านมหาพาแลงครั้งที่ 1 ขึ้น ให้พี่น้องเฮาได้พบปะสังสรรค์ กันเน๊าะครับ ครั้งนี้ผุได๋พลาด กะบ่เป็นหยัง ไว้ครั้งหน้า จั่งมาหม่วนกันเน๊าะครับ หวังหว่าคงสิมีโอกาสไปร่วมงานอีกครั้งอยู่ ผมกะดาย หม่วนคัก :g:g

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เฒ่าจังไรไปกับเด็กน้อยกะรู้สึกอบอุ่นเนาะ แต่คนไปหน่อยโพดน้อครับ ถือว่าเป็นครั้งแรก ต่อไปเฮากะสิฮู้จักกันดอกเนาะ เอ๊ะ แต่ว่าผู้ใด๋คือฟ้อนเก่งแถะน้อ ข่อยอยากอาย ข่อยบ่ก้า ๆ ๆ :g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ขอบคุณนำครับ ใจดีคักคับ คนเฮากะดาย
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ด้วยความยินดีคะพี่บ่าวคนเดิม 555 อ้ายเซียงน้อย อยู่กันมาก็จะสามปีและความผูกพันธ์มันมีคะ
    อยู่กันไปเรื่อยๆแบบนี้หล่ะคะเพื่อสร้างสรรค์สังคมและมวลชนมอบสิ่งดีๆให้กับสังคมกันต่อไป

ป้าดดดดดดดด ตะลึงรูปภาพเท่ห์บ่ล่ำบ่เหลือ ขอบคุณมากน้องไก่ถ้าไม่ได้น้องช่วยพี่คงไม่เท่ห์ขนาดนี้ 5555
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ให้ขอบคุณนำแหน่เด้อลูกหล่าถึงยายสิบ่ได้มางาน แต่กะอดปลื้มบ่ได้ที่ติ๋ม + ปุ๊ยและทีมงานบ้านมหาทุกท่านเสียสละเวลาแรงกายแรงเงินร่วมกันสรรสร้างบ้านมหา ให้เข้มแข็งตลอดไป
    ปล.จ๊วบๆๆ ข้างซ้าย + ขวา เด้อติ๋ม
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ส.มักม่วน
    Guest
    :g:g ขอบคุณเอื้อยๆเด้อจ้า ปีหน้าขออีกแหน่เด้อจ้าแบบนี้ ขอบคุณค่า
    จากใจสาวมักม่วน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ๊ะเอ๋
    เข้ามาขอบคุณเจ๊ปุ้ย เอื้อยติ๋มด้วยคนค่ะที่ทำให้เกิดความอบอุ่นแบบนี้ งานครั้งที่2 บ่พลาดแน่นอนจ้า
    ปล. รอจัดยุเด้อจ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ ไอ้เก่ง คนเลย
    ขอขอบคุณ นะครับ
    เฮ็ดจั่งได๋ จั่งสิได้ ตอบแทน บุญคุณ ในงานพาม่วนครั้งนี่น้อ
    ท่องคำว่าทำใจ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    มาปรบมือด้วยคนค่ะ :g

รอรอบ 2 เหมือนกัน
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ขอมอบดอกไม้เพื่อแทนคำขอบคุณทั้งหลายทั้งปวง สำหรับเจ๊ ที่น่ารัก ทั้งสอง :g

Tags for this Thread